TYBand
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TYBand

T.Y Band trung thành với âm nhạc

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[2!] 5' với Lương Bích Hữu

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

[2!] 5' với Lương Bích Hữu Empty
Bài gửiTiêu đề: [2!] 5' với Lương Bích Hữu   [2!] 5' với Lương Bích Hữu Icon_minitimeSat Apr 04, 2009 4:03 am

Blog Hữu: http://blog.360.yahoo.com/blog-qaEl4...HoQEMGQ--?cq=1

Trang bìa:
[2!] 5' với Lương Bích Hữu 53009
Bài báo:
[2!] 5' với Lương Bích Hữu 893110
Nội dung:

2!: Hữu từng nói album mới sẽ trưởng thành và người lớn hơn, nhưng thực sự thì vẫn là Hữu - trẻ con trong cách hát, trong cách thể hiện cảm xúc. Bao giờ mọi người mới thấy một Lương Bích Hữu trưởng thành thật đây ?

Lương Bích Hữu: Chất giọng thì khó sửa lắm, đó là trời cho, nó đã như vậy rồi thì biết làm sao. Biết đâu nó sẽ thay đổi khi mình lớn hơn nữa. Còn về lâu về dài, mình cũng có suy nghĩ rất nhiều. Để Hữu kể một câu chuyện về một buổi họp fan gần đây nhất: Có một bạn làm mình hơi ngỡ ngàng khi nói: “Hôm nay em được nghỉ dạy ở trường nên đến đây gặp chị”. Câu chuyện này không phải muốn nói là Hữu có đối tượng fan là người lớn, mà cô bé ấy chính là một trong những bé fan đầu tiên của Hữu, đi học rồi đi làm mà vẫn còn rất quý mến mình. Hữu cũng đang dần lớn theo fan, và tin chắc với sự trưởng thành từ từ thì không cần phải có chiến lược hay kế hoạch. Tự nhiên sự trải nghiệm cho mình những thay đổi thích hợp với lứa tuổi.

2!: Lương Bích Hữu bây giờ khác gì so với thời còn là một chữ cái trong H.A.T và thời còn Nguyễn Hà bên cạnh?

Lương Bích Hữu: Hữu hài lòng với những gì mình tự làm trong năm qua, album tự làm đầu tiên phát triển rất tốt. Hữu giờ đây có nhiều mối quan hệ hơn trước, biết cách nói chuyện, biết được nhiều quán cà phê hơn thay vì lúc trước mình chỉ quanh quẩn trong nhà cùng với gia đình và công ty.

2!: Khối lượng công việc bây giờ ngày càng nhiều, liệu có quá sức không với ekip đa phần là bạn bè và fan? Vì sao bạn không tìm người giỏi, có kinh nghiệm để giúp mình ?

Lương Bích Hữu: Ai có khả năng có duyên hợp tác với Hữu lâu dài thì mình cộng tác. Mình không có thói quen có mới nới cũ. Nói thế này, giữa một người thật giỏi giúp mình, nhưng có thể ra đi bất cứ lúc nào và một người trung thành, thì bạn nghĩ Hữu sẽ chọn ai ? Người giúp mình bằng tất cả tấm lòng, luôn luôn bên cạnh mình – cho dù nếu chưa thật sự giỏi nhưng họ có thể được đào tạo thêm. Chứ lòng trung thành bạn không đào tạo được đâu.

Lê Phát
Nguồn từ Web Hữu
https://tyband.forumvi.com

[2!] 5' với Lương Bích Hữu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cún yêu- Lương Bích Hữu
» Hình ca Sỹ Lương Bích Hữu
» Miss you - Lương Bích Hữu
» Tình sắc muôn màu- Lương bích hữu
» [Kênh 14] Lương Bích Hữu xuất hiện trong “Giai Điệu Teen”